Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 căn shophouse liền kề 4 tầng đường Nguyễn Sinh Sắc

Ngày đăng: 10/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

- Bán 2 căn shophouse liền kề 4 tầng. - Vị trí 2 mặt tiền khu E Nguyễn Sinh Sắc trung tâm Liên Chiểu. - Diện tích đất: 140m² x 4 tầng trống suốt. - Mặt tiền chính đường 60m vỉa hè 9m rộng rãi, đắc địa kinh doanh. - Mặt sau đường 7m5 thuận tiện di chuyển, thoát hiểm. - Vị trí đắt giá: - Đối diện UBND quận Liên Chiểu. - Cách Trung Tâm Thương Mại Mega Market 200m. - Cách biển Nguyễn Tất Thành 600m tiềm năng khai thác du lịch, nghỉ dưỡng. - Cách Bến xe Trung tâm Đà Nẵng 2km. - Chỉ 10 phút để đến sân bay quốc tế Đà Nẵng. - Giá bán: 18 tỷ x / 1 căn thương lương. - Liên hệ Luân: 0905956401

Xem thêm

Liên hệ:

090 595 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,3 tỷ

4 PN, 4 WC
140 m²
130,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Kim Long City, Đ. Nguyễn Sinh Sắc, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
L

Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 căn shophouse liền kề 4 tầng đường Nguyễn Sinh Sắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.