Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shophouse Lakeside Palace, 6,8 tỷ, 125m2, 5PN, 5WC, 4 tầng, mặt tiền 5m

Ngày đăng: 08/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Shophouse tại Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản thương mại.
- Giá bán: 6,8 tỷ VND.
- Diện tích: 125m2.
- Số phòng ngủ: 5PN, số toilet: 5WC.
- Thiết kế 4 tầng hiện đại, hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam.
- Mặt tiền rộng 5m, phù hợp cho hoạt động kinh doanh.
- Đường vào rộng 33m, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Giới thiệu thêm về dự án
Dự án Lakeside Palace là khu đô thị lớn với diện tích 46 ha, bao gồm nhà phố kinh doanh, trường học, khu thương mại, hồ sinh thái 61 ha và công viên cây xanh. Dự án được đầu tư bởi Công ty CP Đầu tư Sài Gòn - Đà Nẵng (SDN) với nhiều tiện ích xung quanh như bệnh viện đa khoa quốc tế, nhà trẻ, sân chơi trẻ em và các khu thể thao. Vị trí thuận lợi, gần biển 900m, chợ Hòa Khánh 1km, các trường đại học 1-2km.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn Văn Chiến - 0965192772.

Xem thêm

Liên hệ:

096 519 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

5 PN, 5 WC
125 m²
54,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lakeside Palace, Đ. Số 5, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
NC

Nguyễn Văn Chiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shophouse Lakeside Palace, 6,8 tỷ, 125m2, 5PN, 5WC, 4 tầng, mặt tiền 5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.