Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán Shophouse khu đô thị Lakeside đường 15m. Gần Mê Linh, chung cư Ori

Ngày đăng: 11/02/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn Shophouse 3 tầng khu đô thị Lakeside Bàu Tràm Liên Chiểu.
Gần đường Mê Linh, chung cư Ori Homeland.
Đường 15m. Vỉa hè 5m.
Diện tích đất 125m2, diện tích sàn 254m2.
Giá 4 tỷ 780 có bớt nhẹ.
Thích hợp mua ở, đầu tư hoặc làm văn phòng kinh doanh.
Anh chị thiện chí liên hệ em xem thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

077 482 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,78 tỷ

4 PN, 3 WC
125 m²
38,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Lakeside Palace, Đ. Số 5, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
PP

Phan Thanh Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán Shophouse khu đô thị Lakeside đường 15m. Gần Mê Linh, chung cư Ori - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.