Tin đăng đã hết hạn.

Căn shophouse khối đế 2 mặt tiền kinh doanh - đầu tư sinh lời giá từ 900tr

Ngày đăng: 10/02/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn shophouse khối đế 2 mặt tiền kinh doanh khởi sắc - lượng khách đều đặn mỗi ngày.
------------
Quỹ hàng shophouse cuối cùng và đẹp nhất của của dự án - Mặt tiền rộng từ 6 - 9m thuận tiện kinh doanh mua bán.
------------
Siêu phẩm Gà đẻ trứng vàng.
- Là khu kinh tế trọng điểm của TP Đà Nẵng.
- Lượng khách hàng đông đúc & ổn định từ quần thể chung cư.
- Vừa tận dụng để kinh doanh & ở.
- Mặt tiền lớn, kề cạnh hồ bơi, phù hợp vô số loại hình kinh doanh.
+ Diện tích shophouse khối đế linh hoạt từ 45m2 đến 85m2.
+ Chiều cao tầng: 5,8m có thể linh hoạt thiết kế thêm tầng lửng giúp tăng diện tích sử dụng lên gấp 1,5 - 1,7 lần.
+ Mặt tiền kinh doanh rộng từ 6m trở lên.
Thanh toán 30% - Ngân hàng hỗ trợ 70%.
- Pháp lý: Sở hữu lâu dài.
-------------
Liên hệ ngay: Dung Phòng kinh doanh chủ đầu tư Căn hộ The Ori Garden - Seaview Tower để được tư vấn chọn căn hộ & shophouse kinh doanh phù hợp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 907 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

66.7 m²
41,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Ori Garden Đà Nẵng, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
ND

Ngô Thị Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn shophouse khối đế 2 mặt tiền kinh doanh - đầu tư sinh lời giá từ 900tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.