Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse mặt tiền chợ Cống mới, giữ giá tốt, kinh doanh đỉnh

Ngày đăng: 01/04/2026

5.6
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Giữa lúc quỹ nhà mặt tiền ngày càng hiếm, một căn nhà phố thương mại 4 tầng ngay chợ Cống mới đang mở ra cơ hội sở hữu cực kỳ hấp dẫn.

Nhà phố thương mại 4 tầng kiến trúc Tân cổ điển sang trọng.

Mặt tiền chợ Cống mới, vị trí vàng kinh doanh, mở cửa là có khách.

View trực diện công viên, không gian sống thoáng đãng, đẳng cấp.

Phù hợp: kinh doanh, mở showroom, spa, văn phòng hoặc cho thuê sinh lời.

Diện tích đất: 132m².

Diện tích sử dụng: ~400m².

Sổ hồng riêng, sang tên ngay.

Giá chỉ 7,9 tỷ.

Thanh toán giãn tiến độ 15 tháng. Chỉ cần 20% (~1,6 tỷ) nhận nhà.

Ngân hàng hỗ trợ vay 3 bên, tối ưu dòng tiền.

Sản phẩm vừa ở, vừa khai thác thương mại, vừa gia tăng giá trị theo thời gian.

Liên hệ ngay: 0918 920 064.

Nhà đẹp, vị trí hiếm, booking sớm giữ căn tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

091 892 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Xây chắc chắn để ở

Vị trí bản đồ

8 tỷ

132 m²
60,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Phú Xuân City, P. Xuân Phú, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse mặt tiền chợ Cống mới, giữ giá tốt, kinh doanh đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.