Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới

Ngày đăng: 31/03/2026

5.6
Trung bình
Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới
Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới
Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới
Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới
Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới
Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới
Hình ảnh 1/6
Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới
Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới
Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới
Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới
Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới
Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới
Mô tả tin đăng

RICHMOND Phú Xuân

* Số lượng sản phẩm: 40 căn shophouse.

* Diện tích: 132m2 - 262m2.

* Thiết kế: 4 tầng ( 1 trệt 2 lầu 1 tum ).

* Giá bán: từ 7,9 tỷ.

* Pháp lý hoàn chỉnh, sỗ sẵn.

Hotline: PKD hỗ trợ thông tin, đi xem thực tế!!

 

Xem thêm

Liên hệ:

038 889 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

32 m²
246,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
4
Địa chỉ
Phú Xuân City, P. Xuân Phú, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse 2 mặt tiền đối diện chợ Cống mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.