Tin đăng đã hết hạn.

Giảm hơn 1tỷ - bán căn shophouse 4,5tầng - Đ.Hóa Sơn 9 đối diện 2 tòa căn hộ-dòng tiền tốt nhất khu

Ngày đăng: 09/04/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán gấp SHophouse Elysia Complex City vị trí đắc địa. Căn B2 - 1 - xx Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ. - Shophouse xây dựng 4,5 tầng tối ưu vừa ở vừa kinh doanh. - Diện tích: 109,2m² (ngang 6m cực đẹp, dễ khai thác). - Vị trí đối diện trực tiếp 2 toà tháp căn hộ cao cấp The Meridian nguồn khách hàng sẵn có, đông đúc. Nằm trong khu đô thị Elysia Complex City hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá mạnh. Giá tốt cần bán nhanh cho khách thiện chí. Phù hợp: - Kinh doanh café, nhà hàng, spa, showroom. - Đầu tư cho thuê dòng tiền ổn định. - Ở kết hợp kinh doanh lâu dài. Liên hệ ngay: 0931975883 để xem nhà & chốt giá tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

093 197 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

109.2 m²
151,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Elysia Complex City, Đ. Thăng Long, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NA

Nguyễn An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm hơn 1tỷ - bán căn shophouse 4,5tầng - Đ.Hóa Sơn 9 đối diện 2 tòa căn hộ-dòng tiền tốt nhất khu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.