Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhanh căn liền kề shophouse, mặt đường ngã tư Longtoong. Hạ Long - Quảng Ninh

Ngày đăng: 02/04/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ shophouse liền kề: DT: 88,23m2 x 2 căn x 6 tầng. Với 24 phòng full nội thất đầy đủ. Kinh doanh khách sạn, lưu trú ổn định. Bán kính 500m đến 1km tiện ích bao gồm bệnh viện tỉnh, chợ Loong Toong, trường học, TTTM Vincom...

Xem thêm

Liên hệ:

098 166 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

23 tỷ

88.23 m²
260,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Yết Kiêu, P. Trần Hưng Đạo, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
KC

Kiem Chuminh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhanh căn liền kề shophouse, mặt đường ngã tư Longtoong. Hạ Long - Quảng Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.