Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà căn góc phố đi bộ dự án Sun Plaza Grand World

Ngày đăng: 28/03/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn góc 2 mặt tiền rộng 15m nằm trên tuyến phố đi bộ dự án Shophouse Europe Sun Group Hạ Long. - Vị trí khan hiếm cuối cùng trên trục đường giao thông huyết mạch tại Bãi Cháy. - Cách bãi tắm 5p, công viên Sun World 5p, sát cạnh quảng trường 13ha. - Vỉa hè 8m, lòng đường 10m giao thông thuận tiện phù hợp kinh doanh khách sạn, nhà hàng,

Xem thêm

Liên hệ:

091 192 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

32,5 tỷ

238 m²
136,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Sun Plaza Grand World, Đ. Hạ Long, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
T

Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà căn góc phố đi bộ dự án Sun Plaza Grand World - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.