Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Phố Grandbay 6 Tầng kinh doanh tốt 36.5tr /m2 sàn

Ngày đăng: 26/03/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn Grand Bay Shophouse BIM. Cả dãy phố đi bộ có 24 căn ký hiệu GB H1x. Hàng độc bản đối diện là 3 tòa Chung cư tháng 9/2025 này khởi công. Diện tích 120m2 xây 6 tầng 1 lửng 1 hầm. Tổng sàn xây dựng 590m2 Giá Bán 36.5tr * 590 = 21.5 tỷ Lh xem nhà Mr Tiến 0941941556 Cảm ơn quý khách đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

094 194 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m

Vị trí bản đồ

21,2 tỷ

120 m²
176,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây
Địa chỉ
Grand Bay Hạ Long, P. Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
ĐT

Đoàn Lũy Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Phố Grandbay 6 Tầng kinh doanh tốt 36.5tr /m2 sàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.