Tin đăng đã hết hạn.

Shop khối đế Sky M Hạ Long. Full giá chỉ hơn 4 tỷ. Đầu tư chắc thắng

Ngày đăng: 27/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn Shop chân đế - Dòng tiền cho thuê ổn định 12 - 15%/năm . - Phục vụ 4000 cư dân toà chung cư cao tầng + thấp tầng --Vị trí vàng ngay trục du lịch sầm uất nhất Bãi Cháy, liền kề Sun World và tuyến phố du lịch biển. - Hạ tầng đồng bộ, tỷ lệ lấp đầy cho thuê 100% - Kế bên Lotte Mart, phố đi bộ hệ thống khách sạn 5 sao và khối cơ quan hành chính tỉnh - Thừa hưởng lượng khách có sẵn, gần 4000 cư dân nội khu + ngoại khu và 1,5 triệu khách du lịch mỗi năm - Khai thác cho thuê dễ dàng**, lợi nhuận ổn định 12 - 15%năm. = Sẵn hợp đồng thuê mở nhà hàng, nhận tiền thuê hàng tháng hoặc tuỳ ý sử dụng -- Chiết khấu lên tới 16% cho khách thanh toán sớm -- Vay vốn ưu đãi 0% lãi suất đến 30 tháng -- Pháp lý minh bạch tiềm năng khai thác kinh doanh cực tốt - Sở hữu lâu dài ** Giá chỉ từ: 4,3 tỷ . Thanh toán sớm còn 3,8 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

091 609 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,38 tỷ

42.57 m²
102,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
ĐT

Đỗ Huyền Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shop khối đế Sky M Hạ Long. Full giá chỉ hơn 4 tỷ. Đầu tư chắc thắng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.