Tin đăng đã hết hạn.

Bán Cắt Lỗ Căn Aqua 5 tầng 1 tum Giá cực rẻ công khai 7,5tỷ. rẻ nhất thị trường Tại Bán Đảo 1 Bim

Ngày đăng: 21/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ em gửi bán căn nhà tại trung tâm bãi cháy. Bán đảo 1 Bim hùng thắng Diện tích 87,75m Xây 5 tầng 1 tum. Hợp đồng mua bán đầy đủ LH: 0978012662

Xem thêm

Liên hệ:

097 801 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

87.75 m²
85,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Aqua City Hạ Long, Đ. Hạ Long, P. Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh

Tiến Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Cắt Lỗ Căn Aqua 5 tầng 1 tum Giá cực rẻ công khai 7,5tỷ. rẻ nhất thị trường Tại Bán Đảo 1 Bim - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.