Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shophouse Sora Bay Hạ Long, 15 tỷ, 115m2, 6 tầng, Chính chủ Hot!

Ngày đăng: 15/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Sora Bay Hạ Long, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh - Bán shophouse cực chất với diện tích 115m2, 6 tầng, 8PN, 9VS. Mặt tiền 6.5m, ngõ vào rộng 15m, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ. - Giá: 15 tỷ VND - Hướng cửa chính: Nam - Hướng ban công: Nam Giới thiệu dự án - Vị trí: Bán đảo 2, Khu đô thị Hạ Long Marina - Chủ đầu tư: BIM Group - Tiện ích: Đài phun nước & Quảng trường, Khu vui chơi trẻ em, Khu hoạt động thể thao, Nhà hàng bên biển, Hệ thống bể bơi, Khu ăn uống ngoài trời, Bãi biển Marina Bay, Quảng trường biển, Bến du thuyền, Tuyến phố đi bộ Marina Square. - Thiết kế: Quy mô 7,95ha, 256 căn nhà phố thương mại, diện tích từ 100m2, xây dựng 6tầng và 6 tầng + 1 tum, bàn giao thô, hoàn thiện mặt ngoài, căn góc có 3 mặt tiền. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Ngô Thị Hậu, 0896116678

Xem thêm

Liên hệ:

089 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

15 tỷ

115 m²
130,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Nam
Địa chỉ
Harbor Bay Hạ Long, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
NH

Ngô Thị Hậu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shophouse Sora Bay Hạ Long, 15 tỷ, 115m2, 6 tầng, Chính chủ Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.