Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Shophouse chân đế 89m2. Sổ lâu dài. Tại toà Greenbay 17 tầng, mặt đường trung tâm Bãi Cháy

Ngày đăng: 09/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn Shophouse Chân đế 89m2. Sổ lâu dài. Tại toà Greenbay 17 Tầng, mặt đường trung tâm Bãi Cháy, Hạ Long. - Diện tích 89m2. Mặt tiền 5m nở hậu rất lộc. Vỉa hè rộng. Mặt view Bể bơi hướng Đông Nam. Có bể bơi công viên thoáng mát. Thừa hường cộng đồng khu dân cư đông đúc khi xung quanh là chung cư Bim 17,24,30 tầng, gần nhiều tiện ích ăn uống vui chơi giải trí. Bãi tắm, phố đi bộ, - Vị trí mặt đường cửa ngõ du lịch Bãi Cháy, Hạ Long. Thuận tiện để kinh doanh đa dạng các loại hình từ cho thuê, mở văn phòng, Homstay, nhà hàng, cà phê, ăn sáng, - Sở hữu lâu dài. Duy nhất cả khu chỉ có 9 căn duy nhất. Số lượng cực kỳ giới hạn. Liên hệ đi xem: 0888766676

Xem thêm

Liên hệ:

088 876 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

89 m²
42,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Green Bay Towers, Đ. Hoàng Quốc Việt, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh

Lê Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Shophouse chân đế 89m2. Sổ lâu dài. Tại toà Greenbay 17 tầng, mặt đường trung tâm Bãi Cháy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.