Tin đăng đã hết hạn.

Sora Bay Hạ Long - nhà phố 6 tầng số lượng có hạn

Ngày đăng: 03/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Sora Bay Hạ Long - nhà phố 6 tầng số lượng có hạn! Diện tích: 116m2, 6 tầng + tum. Mặt tiền: 6,5m 12,7m, chiều sâu 15m. Giá: Có Thỏa thuận. Vị trí cực kỳ thuận lợi, mặt đường Hoàng Quốc Việt, tiếp giáp quảng trường biển và các khu nghỉ dưỡng cao cấp. Tầng tum có thể khai thác rooftop café, bar, hay studio, mang lại tầm nhìn triệu đô hướng Vịnh Hạ Long. Giao thông rộng rãi, thuận tiện cho việc kinh doanh với hầm để xe 18.000m². Kết nối mạnh mẽ với các trung tâm thương mại, khách sạn 5 sao, Vincom Plaza, và Sun World. Liên hệ ngay: 0902841688Em Hoan) Cơ hội hiếm có tại Hạ Long!

Xem thêm

Liên hệ:

090 284 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

15,08 tỷ

116 m²
130 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông
Địa chỉ
Harbor Bay Hạ Long, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
HG

Hoan TPKD Sun Group

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sora Bay Hạ Long - nhà phố 6 tầng số lượng có hạn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.