Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn khối đế tại Đường Cái Lân, Bãi Cháy, Hạ Long, 6,8 tỷ, 100.61m2, giá tốt, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 28/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu sản phẩm tuyệt đẹp tại Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh. Khối đế khu chung cư The Dragon Castle có diện tích tầng 1 là 57,92 m2, tầng 2 có diện tích 42,69 m2 đã goàn thiện cơ bản có thể đi vào sử dụng vận hành ngay. - Giá bán: 6,8 tỷ VND. (Có thương lượng). - Không nội thất, thuận tiện cho việc thiết kế theo phong cách riêng. - Chiều ngang mặt tiền: 8m, thích hợp cho các hoạt động kinh doanh. - Chiều rộng đường trước: 25m, dễ dàng lưu thông, phù hợp cho xe ô tô. Đặc điểm nổi bật của bất động sản: - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ nhân. - Mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng. Giới thiệu dự án: - Dự án: The Dragon Castle. - Địa điểm: Khu đô thị Kings Town, Quốc lộ 18, Phường Bãi Cháy, TP. Hạ Long, Quảng Ninh. - Nhà đầu tư: Công Ty CP Tổ Chức Nhà Quốc Gia (N. H. O). - Tiện ích: Bể bơi bốn mùa, khu vui chơi, khu thể thao, khu vực cửa hàng, khu sức khỏe, khu BBQ, khu vực cộng đồng, Green Zone, bảo vệ 24/24, camera CCTV, khóa cửa kỹ thuật số. - Thiết kế: 3 tòa nhà cao 24 tầng, 1.275 căn hộ, phong cách Hàn Quốc. Gần các tiện ích như: Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên Sun World Hạ Long, Aeon mall, ga tàu Hà Nội - Quảng Ninh. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0904490435, Hoàng Thị Sao.

Xem thêm

Liên hệ:

090 449 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

100.61 m²
67,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
The Dragon Castle, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
HS

Hoàng Thị Sao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn khối đế tại Đường Cái Lân, Bãi Cháy, Hạ Long, 6,8 tỷ, 100.61m2, giá tốt, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.