Tin đăng đã hết hạn.

Tiền đẻ ra tiền shophouse trục chính 27m - Geleximco Lê Trọng Tấn kết nối Aeon Mall Hà Đông

Ngày đăng: 02/04/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí kim cương: Mặt đường trục chính 27m, tuyến đường "huyết mạch" kết nối trực tiếp Aeon Mall Hà Đông. Giá 28 tỷ (đã cắt lỗ 2 tỷ). Thông số ấn tượng: Diện tích 144m2, thiết kế tối ưu kinh doanh. Nội thất hoàn thiện: Đã lắp đặt full xịn sò, chủ mới chỉ việc khai thác hoặc cho thuê ngay. Dòng tiền ổn định: Đang có sẵn hợp đồng thuê 30 triệu/tháng (360 triệu/năm) an tâm thu lợi nhuận mỗi tháng. Liên hệ em Mạnh để xem nhà trực tiếp: 0989062221Tư vấn tận tâm - Pháp lý rõ ràng).

Xem thêm

Liên hệ:

098 906 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

28 tỷ

144 m²
194,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
AM

Anh Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tiền đẻ ra tiền shophouse trục chính 27m - Geleximco Lê Trọng Tấn kết nối Aeon Mall Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.