Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse - Terra An Hưng - cho thuê giá cao - 65m2 - 7 tầng thang máy - 26.4 tỷ

Ngày đăng: 30/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Shophouse - Terra An Hưng - cho thuê giá cao - 65m2 - 7 tầng thang máy - 26.4 tỷ. + DT: 65m2 - 7 tầng thông sàn, thang máy. + Giá bán: 26.4 tỷ. + LH: 0946863568 + Bao quanh dự án The Terra An Hưng là các khu đô thị mới như: KĐT Dương Nội, KĐT Geleximco, KĐT Mỗ Lao, KĐT Trung Văn, KĐT Phùng Khoang và khu nhà ở Đài phát thanh phát sóng Mễ Trì... + Gần siêu thị Aeon Hà Đông, công viên thiên văn học, trường quốc tế Nhật Bản, chuyên cấp 3 Trần Hưng Đạo, đại học Thành Tây. + Giao thông thuận tiện nằm trên con đường Tố Hữu, nối tiếp Lê Trọng Tấn, Lê Văn Lương và những tuyến đường lớn huyết mạch. + Đường Lê Quang Đạo chuẩn bị thông nối liền trung tâm đi lại vô cùng thuận tiện.

Xem thêm

Liên hệ:

094 686 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

26,4 tỷ

65 m²
406,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
The Terra An Hưng, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse - Terra An Hưng - cho thuê giá cao - 65m2 - 7 tầng thang máy - 26.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.