Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse chung cư Cityland gò vấp giá 6,2 tỷ

Ngày đăng: 28/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 62,4m² Thiết kế hiện đại, không gian thoáng, phù hợp làm shophouse hoặc để ở Có hồ bơi, hầm xe, thang máy, bảo vệ 24/7 Khu dân cư cao cấp, dân trí cao, an ninh tuyệt đối Gần Lotte Mart, Emart, trường học, trung tâm thương mại, ngân hàng, quán cà phê Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh với Phan Văn Trị, Nguyễn Văn Lượng, Quang Trung Giá bán: 6 tỷ 2 (có thương lượng) Liên hệ: 0987173179 để xem nhà và làm việc trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 717 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

62.42 m²
99,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Cityland Park Hills, Đ. Phan Văn Trị, P. 10, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
D

Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse chung cư Cityland gò vấp giá 6,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.