Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm căn góc đẹp nhất masteri lakeside | bank đặt thuê 100tr/tháng| pháp lý lâu dài 0968838531

Ngày đăng: 31/03/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

VỊ TRÍ KINH DOANH SIÊU LỢI NHUẬN : Căn hoa hậu phân khu Lakeside Masteri dòng cao cấp của CĐT Masteri Căn góc 2 mặt tiền nhận diện thương hiệu cực tốt Nằm ngay cửa sảnh chính tòa 38 tầng (~1.200 căn hộ) Mặt đại lộ 52m vị trí ngã tư kết nối 2 khu đô thị + Học viện Nông Nghiệp Thuộc trục traffic lớn nhất toàn khu kinh doanh cực kỳ sầm uất THÔNG SỐ CĂN : Diện tích: 88m² Mặt tiền: 10m x 9m (cực đẹp, dễ setup thương hiệu lớn) DÒNG TIỀN : Giá thuê đạt: ~100tr/tháng Ngân hàng đã quan tâm thuê gần như không cần tìm khách GIÁ BÁN : Thanh toán sớm: 14,5 tỷ Vay 70% ân hạn gốc & lãi đến 31/07/2027: 15,2 tỷ LƯU Ý : Căn góc + mặt sảnh + đại lộ lớn = cực hiếm toàn dự án Sản phẩm vừa có dòng tiền cao + vị trí thương mại đỉnh ANH/CHỊ QUAN TÂM LIÊN HỆ: 0968838531

Xem thêm

Liên hệ:

096 883 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,8m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

88 m²
164,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MB

Minh Hoàng BĐS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn góc đẹp nhất masteri lakeside | bank đặt thuê 100tr/tháng| pháp lý lâu dài 0968838531 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.