Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shophouse 3 mặt tiền kinh doanh Imperia Grand Plaza Đức Hòa, 14,4 tỷ, 110m2

Ngày đăng: 03/06/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Shophouse siêu hot tại Imperia Grand Plaza Đức Hòa, nổi bật với 4PN, 4WC, 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông. Nội thất full, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Pháp lý đầy đủ, đường trước 40m, cực thích hợp cho kinh doanh. Cuộc sống tiện nghi với trung tâm thương mại, công viên và hồ bơi ngay trong dự án. Địa điểm tiện ích xung quanh - Bệnh viện Đa khoa Xuyên Á (chi nhánh Đức Hòa) - Công viên Võ Tấn Đồ - Chợ Bàu Trai - UBND huyện Đức Hòa - Vị trí: Mặt tiền đường 3-2, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An - Chủ đầu tư: MIK Group - Quy mô: 11,3ha với 426 căn shophouse, chia thành 3 khu: Phố Đông, Phố Trung Tâm, Phố Tây - Tiện ích: Trung tâm thương mại, Quảng trường ánh sáng, Đài phun nước, Công viên sinh thái, Khu gym, Hồ bơi trung tâm, Khu vui chơi trẻ em Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Khang anh, 0333000786

Xem thêm

Liên hệ:

033 300 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

14,4 tỷ

4 PN, 4 WC
110 m²
130,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông
Địa chỉ
Imperia Grand Plaza Đức Hòa, Đ. 3/2, Tt. Hậu Nghĩa, H. Đức Hòa, T. Long An
NA

Nguyễn Hữu Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shophouse 3 mặt tiền kinh doanh Imperia Grand Plaza Đức Hòa, 14,4 tỷ, 110m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.