Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse 3 tầng Cát Tường Phú Hưng Giảm mạnh còn 2,7 tỷ Sổ sẵn!

Ngày đăng: 08/04/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Nhà phố Shophouse Golden Mile, Cát Tường Phú Hưng Giảm mạnh còn 2,7 tỷ Sổ sẵn, công chứng ngay Nhận nhà ở liền Bạn đang tìm một nơi an cư ổn định tiện ích hoàn chỉnh pháp lý minh bạch? Căn nhà này sẽ đáp ứng đủ: Diện tích lớn thiết kế đẹp để ở Diện tích đất: 526m = 130m² Diện tích sàn xây dựng: 304m² 3 lầu Vừa ở vừa kinh doanh nhỏ hoặc mở văn phòng gia đình. Khu dân cư đã đầy đủ tiện ích Trung tâm KĐT Cát Tường Phú Hưng 92,7ha. Công viên, trường học, phố đi bộ, trung tâm thương mại Đối diện khu công nghiệp lớn dân cư đông, dịch vụ phát triển mạnh. Pháp lý chuẩn nhận nhà ngay Sổ đỏ & hoàn công đầy đủ Có thể công chứng trong ngày. Giá cực tốt mùa này Chỉ còn 2,7 tỷ Thanh toán linh hoạt PT1: Trả trước 30%, phần còn lại góp 0% lãi suất PT2: Thanh toán đủ 100% chiết khấu 1 tỷ PT3: Trả 30% Ngân hàng hỗ trợ vay 70% Liên hệ xem nhà thực tế 0986064724Zalo) hỗ trợ chọn căn, vị trí đẹp nhất. Hãy liên hệ: 0986064724Zalo) để chọn căn, chọn vị trí đẹp nhất. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

098 606 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

4 PN, 3 WC
130 m²
20,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Nam Long Golden Land, Tp. Đồng Xoài, T. Bình Phước
MH

Ms Hang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse 3 tầng Cát Tường Phú Hưng Giảm mạnh còn 2,7 tỷ Sổ sẵn! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.