Tin đăng đã hết hạn.

Bán ki ốt chân đế phố Phạm Ngọc Thạch quận Đống Đa: 70m2 SD chỉ 10,1 tỷ

Ngày đăng: 30/03/2026

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán ki ốt chân đế phố Phạm Ngọc Thạch quận Đống Đa: 70m2 SD chỉ 10,1 tỷ. Rất nhiều ưu điểm: Vị trí đẹp, vỉa hè rộng thênh thang, ô tô dừng đỗ thoải mái. Đang cho thuê dài hạn giá cao, kinh doanh rất đông khách, khách mua nối tiếp hợp đồng. Giá rẻ nhất khu vực, kinh doanh, đầu tư, giữ tiền hiệu quả. Pháp lý chuẩn, sở hữu lâu dài. Gần các phố lớn: Xã đàn, chùa Bộc, Phạm Ngọc Thạch, Kim Liên, Trung Tự... Chi tiết LH Anh Đắc - Chuyên Mua/Bán/Ký gửi nhà phố Hà nội, miễn TG, MG.

Xem thêm

Liên hệ:

090 999 ****

Vị trí bản đồ

10,1 tỷ

70 m²
144,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Đ. Phạm Ngọc Thạch, P. Quốc Tử Giám, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0909996811

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán ki ốt chân đế phố Phạm Ngọc Thạch quận Đống Đa: 70m2 SD chỉ 10,1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.