Tin đăng đã hết hạn.

Suất ngoại giao. Sàn thương mại văn phòng Ninety Complex 90 đường Láng giá rẻ nhất!

Ngày đăng: 08/11/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tôi có 3 suất ngoại giao sàn văn phòng thương mại tại Ninety Complex. Dự án tọa lạc tại số 90 đường Láng trung tâm quận Đống Đa và nhu cầu thuê văn phòng cực khủng. + Sàn thương mại chân đế chung cư gồm tầng 1 + 2 với nhiều diện tích: Từ 62m² đến hơn 400m². + Phù hợp với mọi nhu cầu và các mặt hàng, thương hiệu: Nhà hàng, café, showroom, văn phòng, spa. + Mặt tiền rộng, lối đi riêng biệt tối ưu cho nhận diện thương hiệu và lưu thông khách hàng. + Có sẵn lượng khách hàng từ cư dân căn hộ và xung quanh. + Giá thuê tốt, hiện đã có ngân hàng SHB sẵn sàng thuê hợp đồng dài hạn. + Dòng tiền ổn định. Giá chỉ nhỉnh 6,5 tỷ cho căn từ 66m².

Xem thêm

Liên hệ:

093 395 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,59 tỷ

66 m²
99,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
The Ninety Complex, Đ. Láng, P. Ngã Tư Sở, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
T

Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất ngoại giao. Sàn thương mại văn phòng Ninety Complex 90 đường Láng giá rẻ nhất! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.