Tin đăng đã hết hạn.

Chân đế KĐT Eurowindow, 3 bước ra Vin Quốc Lộ 5. 4 tầng riêng vừa ở vừa kinh doanh, sổ lâu dài

Ngày đăng: 06/04/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chân đế KĐT Eurowindow, 3 bước ra Vin Quốc Lộ 5. 4 tầng riêng vừa ở vừa kinh doanh, sổ lâu dài. Shophouse KĐT Eurowindow. - Nhà gồm 4 tầng chủ đã sửa toàn bộ xác định để ở. Nội thất toàn hàng xịn, tay, sàn cầu thang đều làm từ gỗ thịt chắc chắn. - Nhà có 4 tầng, tổng diện tích 185,2 m2. - Sẵn sổ sang tên là sổ lâu dài. - Nhà phù hợp kinh doanh như: Văn phòng, hiệu thuốc, phòng học... Vừa ở vừa kinh doanh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 829 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

3 PN, 4 WC
185.2 m²
62,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Eurowindow River Park, Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NK

Nguyễn Khoan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chân đế KĐT Eurowindow, 3 bước ra Vin Quốc Lộ 5. 4 tầng riêng vừa ở vừa kinh doanh, sổ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.