Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh Shophouse đối diện chung cư Vinhomes Global Gate - Liên hệ: 0916749692

Ngày đăng: 18/03/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh Shophouse sở hữu lâu dài đối diện 2 tòa chung cư gần hồ tại Vinhomes Global Gate, Đường Cổ Loa, Xã Đông Anh, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội) với diện tích 93,6 m2, giá 40,5 tỷ VND. + Diện tích 93,6 m2, không nội thất. + Cửa chính hướng Tây Nam, đối diện 2 tòa chung cư cao cấp MIK Group. + Ngõ vào rộng 13m, phù hợp cho ô tô. + Mặt tiền 5m, lý tưởng cho kinh doanh. + Cách hồ điều hòa chỉ 50m. + Sở hữu lâu dài. + Giá 40,5 tỷ VND. Địa điểm tiện ích xung quanh: Công viên Tàm Xá gần đó, tạo không gian sống trong lành và thoải mái. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0916749692 và gặp Nguyễn Thị Hoa.

Xem thêm

Liên hệ:

091 674 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

40,5 tỷ

93.6 m²
432,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh Shophouse đối diện chung cư Vinhomes Global Gate - Liên hệ: 0916749692 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.