Tin đăng đã hết hạn.

Sự kiện cham ánh mắt- Đặt niềm tín- Chương Trình ưu đãi có 1-0-2 THE GIÓ RIVERSIDE.

Ngày đăng: 28/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Một siêu ưu đãi tài chính vừa giải quyết bài toán an cư vừa mang đến giải pháp đầu tư thông minh khi chỉ cần thanh toán trước 21% theo tiến độ để sở hữu căn hộ view sông tháp Gió Đông - đẹp nhất dự án The Gió Riverside. Ngân hàng hỗ trợ vay, An Gia hỗ trợ 100% lãi suất trong 36 tháng. Ân hạn nợ gốc đến 5 năm, miễn phí trả nợ trước hạn. Chiết khấu khủng đến 18,5% Quà tặng điện máy thiết yếu Cơ hội sở hữu xe BMW The New X3 Đặc biệt, chính sách 0% lãi suất kéo dài đến 12 tháng sau nhận nhà, không chỉ giải quyết nỗi lo về chi phí vốn, rủi ro thanh khoản hay lãi suất ngân hàng tăng mà còn giúp khách hàng an tâm với kế hoạch tài chính an toàn, dài hạn. LH Hotline PKD The Gió Riverside - Tập Đoàn An Gia để được tư vấn và nhận chính sách ưu đãi nhất:

Xem thêm

Liên hệ:

035 938 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2 PN, 2 WC
61.5 m²
56,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Bình An, P. Bình An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0359387061

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sự kiện cham ánh mắt- Đặt niềm tín- Chương Trình ưu đãi có 1-0-2 THE GIÓ RIVERSIDE. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.