Tin đăng đã hết hạn.

1 căn Shophouse duy nhất kinh doanh, giá CĐT 109m2, 8 tỷ 6, trực diện nhà phố Vincom, Dĩ An

Ngày đăng: 15/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn Shophouse duy nhất 109m2, 2 tầng, giá 8 tỷ 6 nằm trong khu phức hợp cao cấp Charm city. BLock đẹp nhất, sát Vincom, view trực diện nhà phố Vin, kinh doanh buôn bán được ngay. Quy mô: 547 căn hộ cao cấp, 12 căn nhà phố. Tầng 1, 2 shophouse. Tầng 3,4 trường mầm non, tiện ích, hồ bơi 2000m2, căn hộ douplex,. Tầng 5 - 35 căn hộ điển hình, Sky Gaden. Dự kiến bàn giao quý 3 - 2026.

Xem thêm

Liên hệ:

098 694 ****

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

2 PN, 2 WC
109 m²
78,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Đ. ĐT 743, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0986948466

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1 căn Shophouse duy nhất kinh doanh, giá CĐT 109m2, 8 tỷ 6, trực diện nhà phố Vincom, Dĩ An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.