Tin đăng đã hết hạn.

Bán shop thương mại bcons Miền Đông giá cho thuê 15 triệu, giá bán 2,7 tỷ

Ngày đăng: 19/07/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán hoặc cho thuê shop thương mại Bcons Miền Đông. Vị trí đắc địa: Ngay mặt tiền đường lớn, đối diện Làng Đại học, sát tuyến Metro số 1 khu dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh cực tốt. Cho thuê: Giá chỉ từ 15 triệu/tháng. Diện tích linh hoạt phù hợp mở quán cafe, siêu thị mini, spa, văn phòng đại diện... Bán shop: Giá chỉ từ 2 tỷ 700 triệu. Sở hữu lâu dài mặt bằng đẹp, vị trí góc/đối diện sảnh cư dân. Pháp lý rõ ràng sang tên nhanh chóng. Tiện ích sẵn có: Hồ bơi, công viên, trường học, cư dân ở kín sẵn sàng khai thác ngay! Liên hệ: 0901434186Zalo/Call) để xem vị trí thực tế & bảng giá chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 143 ****

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

1 WC
45.4 m²
63,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Bcons Miền Đông, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
HT

Hồ Viết Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shop thương mại bcons Miền Đông giá cho thuê 15 triệu, giá bán 2,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.