Tin đăng đã hết hạn.

Noble Tây Thăng Long- Shophouse 5 Tầng ÁP GÓC- Đối diện 2 toà CC- 75m*Nhỉnh 17 tỷ- LH 0332214335

Ngày đăng: 01/04/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

QUỸ ẨN Noble Tây Thăng Long- Trực tiếp CĐT- Shophouse 5 Tầng ÁP GÓC- Đối diện 2 toà chung cư- 75m*Nhỉnh 17 tỷ- LH 0332214335 Em có căn Trực tiếp CĐT - Shophoue áp góc ngay ngã tư mặt tiền cực thoáng, đối diện 2 toà chung cư: *Thông tin chi tiết: - Diện tích 75 m2 x Xây 5 tầng x Mặt tiền 5m. - Diện tích xây dựng 300 m2 - Giá trả thẳng 17,6 tỷ. - Vay Hỗ trợ lãi suất miễn gốc lãi trong 24 Tháng. Vốn ban đầu 15% ~ 2,9 tỷ - Ký HĐMB - Quý III/2026 nhận nhà. Bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài. *Chính sách chiết khấu: - Quà tặng thẻ Debit với căn 75m ~ 200tr (trừ vào giá bán) - Quà tặng với những căn = 75m tặng thêm 01 cây vàng ~ 150tr (trừ vào giá bán) - Quà tặng Chiết khấu thêm với phân khu Legacy 1,5% - Miễn phí quản lý vận hành trong 24 tháng. *Chính sách thanh toán: - TT Tiêu chuẩn CK 2% - TT Sớm CK 10% - TT Vay: HTLS 70% giá bán với LS 0% trong 24 tháng; được ân hạn gốc. Liên hệ em Tiến để được tư vấn chi tiết và đi xem nhà: 0332214335SĐT/ZALO/SMS)

Xem thêm

Liên hệ:

033 221 ****

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

4 PN, 4 WC
75 m²
233,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Số tầng
5
Địa chỉ
Noble Palace Tây Thăng Long, Đ. Hoàng Quốc Việt, X. Tân Lập, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
PT

Phan Đình Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Noble Tây Thăng Long- Shophouse 5 Tầng ÁP GÓC- Đối diện 2 toà CC- 75m*Nhỉnh 17 tỷ- LH 0332214335 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.