Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất căn góc shophouse đối diện chung cư-Noble Tây Thăng Long - 67m2*hơn 18tỷ - LH 0332214335

Ngày đăng: 04/04/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn shophouse đối diện chung cư - Noble Tây Thăng Long - 67m2*MT 5m*hơn 18 tỷ - LH 0332214335 - Vị trí căn góc đối diện chung cư. - DT 67m2. Xây 4 tầng. MT 5m. Giá 18,9 tỷ. - Sản phẩm của CĐT. HTLS 24 tháng. - TTS chiết khấu 11,5%. - Quà tặng lên tới 300tr.

Xem thêm

Liên hệ:

033 221 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

18,9 tỷ

67 m²
282,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Noble Palace Tây Thăng Long, Đ. Hoàng Quốc Việt, X. Tân Lập, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
PT

Phan Đình Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn góc shophouse đối diện chung cư-Noble Tây Thăng Long - 67m2*hơn 18tỷ - LH 0332214335 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.