Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse đối diện cổng trường học - Noble Tây Thăng Long 62,5m2*5T*MT 5m*14,2 tỷ - LH 0332214335

Ngày đăng: 04/04/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Shophouse đối diện cổng trường học - Noble Tây Thăng Long - 62,5m2*5T*MT 5m*14,2 tỷ - LH 0332214335 - Vị trí cực đẹp, gần cổng trường học, gần công viên và bệnh viện. - DT đất: 62,5m2. Xây 5 tầng. Mặt tiền 5m. - DTXD: 266 m2. - Giá trả thẳng 14,2 tỷ. - Giá vay 24T: 15,7 tỷ, vốn ban đầu 25% = 3,8 tỷ. Liên hệ đi xem thực tế dự án: 0332214335Mr Tiến - SĐT/Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

033 221 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

4 PN, 4 WC
62.5 m²
227,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Noble Palace Tây Thăng Long, Đ. Hoàng Quốc Việt, X. Tân Lập, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
PT

Phan Đình Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse đối diện cổng trường học - Noble Tây Thăng Long 62,5m2*5T*MT 5m*14,2 tỷ - LH 0332214335 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.