Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ với 4,5 tỷ sở hữu ngay liền kề với tổng DT 206m2 vừa ở vừa kinh doanh tiềm năng tăng giá cao

Ngày đăng: 29/03/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ hội hiếm để sở hữu shophouse diện tích lớn trong khu đô thị đang phát triển mạnh, phù hợp kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài. Tổng diện tích: 206m². Thiết kế tối ưu, không gian rộng rãi. Phù hợp mở cửa hàng, văn phòng, spa, cafe. Có thể vừa ở vừa kinh doanh cực kỳ tiện lợi. Chỉ với 4,5 tỷ tài chính hợp lý cho sản phẩm shophouse. Tiềm năng vượt trội. Hạ tầng giao thông kết nối vớI Hoàng Quốc Việt kéo dài và Vành Đai 3.5 / Vành Đai 4. Nằm trong khu đô thị quy hoạch đồng bộ, dân cư đang về ở đông. Lưu lượng người qua lại lớn thuận lợi kinh doanh. Gần khu công nghiệp, trường học nhu cầu tiêu dùng cao. Hạ tầng giao thông phát triển, kết nối thuận tiện. Giá đang giai đoạn đầu dư địa tăng giá mạnh. Phù hợp. Đầu tư kinh doanh sinh lời. Đầu tư giữ tài sản lâu dài. Cho thuê mặt bằng tạo dòng tiền ổn định. Số lượng có hạn hàng đẹp không nhiều. Liên hệ: 0369836863 Nhận thông tin chi tiết chọn căn đẹp giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

036 983 ****

Vị trí bản đồ

15,86 tỷ

206 m²
76,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Noble Palace Tây Thăng Long, Đ. Hoàng Quốc Việt, X. Tân Lập, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
ĐL

Đinh Văn Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ với 4,5 tỷ sở hữu ngay liền kề với tổng DT 206m2 vừa ở vừa kinh doanh tiềm năng tăng giá cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.