Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Shophouse 75m2 tại Noble Palace Tây Thăng Long, giá 17,74 tỷ VND LH 0916471294

Ngày đăng: 22/03/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Giá: 17,74 tỷ VND + Diện tích: 75m2 + 5PN, 5WC + Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh... + Đường vào 15m, thuận tiện cho xe hơi di chuyển. Địa điểm tiện ích xung quanh + Gần siêu thị mẹ bầu & em bé Con Cưng + Bệnh viện đa khoa Đan Phượng Chi tiết dự án Dự án Noble Palace Tây Thăng Long tọa lạc tại Đại lộ Tây Thăng Long, xã Tân Lập, huyện Đan Phượng, Hà Nội. Được đầu tư bởi Noble Palace, dự án có quy hoạch tổng thể 769.854m2 với 2053 sản phẩm bao gồm biệt thự, liền kề, shophouse, và chung cư. Tiện ích nội khu phong phú như hồ bơi ngoài trời, phòng gym, sân tennis, khu vui chơi trẻ em, và an ninh 24/7. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Tiến Dũng 0916471294

Xem thêm

Liên hệ:

091 647 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,74 tỷ

75 m²
236,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Noble Palace Tây Thăng Long, Đ. Hoàng Quốc Việt, X. Tân Lập, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
TD

Tiến Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Shophouse 75m2 tại Noble Palace Tây Thăng Long, giá 17,74 tỷ VND LH 0916471294 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.