Tin đăng đã hết hạn.

NHÀ PHỐ Giá Tốt Như Chung cư Noble Tây Thăng Long đẹp, rẻ Dt 52m2 giá 10,5 tỷ.

Ngày đăng: 31/01/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Liên hệ PKD chủ đầu tư: 0986419389 NOBLE TÂY THĂNG LONG - SHOPHOUSE ĐẲNG CẤP TRÊN TRỤC HOÀNG QUỐC VIỆT KÉO DÀI, kết nối trực tiếp Đại lộ Tây Thăng Long tuyến huyết mạch phía Tây Bắc Hà Nội. Chỉ từ ~10 tỷ, sở hữu căn 52m cao cấp tại đại lộ Tây Thăng Long - tâm điểm phát triển mới phía Tây Bắc Hà Nội, nơi hội tụ hạ tầng đồng bộ và tiềm năng tăng giá vượt trội. - Quy mô: GẦN 77 ha đô thị thương mại quy hoạch bài bản. - Diện tích cây xanh: 19.572 m² - Loại hình: Nhà phố thương mại, Shophouse - Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài - Hoàn thiện mặt ngoài thô bên trong. - KIẾN TRÚC CHÂU ÂU CỔ ĐIỂN SANG TRỌNG - Mặt tiền tinh xảo, vật liệu cao cấp chuẩn shophouse thương mại đẳng cấp, dễ khai thác kinh doanh. - CHÍNH SÁCH & ƯU ĐÃI HẤP DẪN - Chỉ cần 30% GTCH, ngân hàng hỗ trợ 0% lãi suất 24 tháng - Bàn giao tiêu chuẩn cao cấp nội thất linh hoạt thô hoặc hoàn thiện - Ký HĐMB ngay. - TIỀM NĂNG SINH LỜI VƯỢT TRỘI - Trục Tây Thăng Long tăng tốc hạ tầng - Khả năng tăng giá x2 x3 trong tương lai - Nguồn hàng giới hạn chỉ còn ít suất ngoại giao Hotline: 0986419389 Để tham quan nhà mẫu sớm nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

098 641 ****

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

52 m²
201,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Noble Palace Tây Thăng Long, Đ. Hoàng Quốc Việt, X. Tân Lập, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
HM

Huong Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết NHÀ PHỐ Giá Tốt Như Chung cư Noble Tây Thăng Long đẹp, rẻ Dt 52m2 giá 10,5 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.