Tin đăng đã hết hạn.

Suất Ngoại Giao , Căn Đẹp , Sổ Đỏ Lâu Dài hiện nay đã tuyệt chủng trên thị trường !!!

Ngày đăng: 13/04/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

BÁN PHÂN KHU SÔNG TOWN CARAWORLD CAM RANH TÂM ĐIỂM ĐẦU TƯ KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP BÊN DÒNG SÔNG Nằm trong đại đô thị nghỉ dưỡng CARAWORLD CAM RANH, phân khu SÔNG TOWN sở hữu vị trí đắc địa ven sông, kết nối trực tiếp ra biển Bãi Dài và chỉ vài phút đến sân bay quốc tế Cam Ranh. Gấp đôi không gian khai thác Thảnh thơi ngắm dòng lợi nhuận đổ về Tại Sông Town, ngoài diện tích mặt đất được tận dụng tối đa để kinh doanh, từng m² nước nơi đây cũng là yếu tố đắt giá: Giúp tăng giá trị bền vững: Theo thị trường quốc tế, các dự án ven nước thường có giá cao hơn trung bình từ 1050%. Thêm khoảng trống thương mại: Kích thích bài trí, sáng tạo các mô hình hidden F&B, lưu trú mới lạ thu hút du khách. Khi quỹ đất ven biển, vịnh ngày dần hiếm, đến Sông Town, sở hữu ngay "tấm vé vàng" đưa tài sản tăng trưởng phi mã trong tương lai. Diện tích: 166 m² 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 4 WC Lý do nên sở hữu ngay SÔNG TOWN: Tiềm năng tăng giá mạnh theo sự phát triển du lịch Cam Ranh Khai thác kinh doanh lưu trú dịch vụ cực tốt Pháp lý rõ ràng an tâm đầu tư lâu dài Sản phẩm khan hiếm, vị trí ven sông độc đáo Ưu đãi hấp dẫn: Giá tốt giai đoạn đầu Hỗ trợ vay ngân hàng Chính sách thanh toán linh hoạt Liên hệ ngay để nhận bảng giá & chọn căn đẹp nhất! Liên hệ : Em Tuấn

Xem thêm

Liên hệ:

096 313 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 4 WC
166 m²
42,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
CaraWorld Cam Ranh, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
HT

Hoàng Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất Ngoại Giao , Căn Đẹp , Sổ Đỏ Lâu Dài hiện nay đã tuyệt chủng trên thị trường !!! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.