Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố Sei Harmony rổ hàng nhiều căn giá tốt, LH 0933549979 xem nhà

Ngày đăng: 10/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhận ký gửi chuyển nhượng nhà phố Sei Harmony Bình Tân. Tuyệt tác kiến trúc Nhật Bản giữa lòng Sài Gòn phong cách sống Zen thanh bình, hài hòa cùng thiên nhiên. Vị trí: Đường Lê Tấn Bê, P. An Lạc, Q. Bình Tân (Compound Akari). Diện tích: 52m² 75m². Giá từ: 6.8 tỷ/căn (đã bao gồm nhà hoàn công). Pháp lý: Sổ hồng riêng từng căn sang tên công chứng ngay, miễn phí sang tên! Điểm nổi bật: Nhà phố 1 trệt 2 lầu thiết kế tối giản, đón sáng tự nhiên. Mái dốc kiểu Nhật, không gian mở, sân vườn tại gia. Khu compound khép kín, an ninh 24/7. Tiện ích nội khu chuẩn sống Nhật: Vườn thiền, hồ cá Koi, trà đạo, dưỡng sinh. Hỗ trợ vay ngân hàng BIDV Vietcombank lên đến 30 năm. Liên hệ: 0933549979Hiếu Lưu). Nhận ký gửi chuyển nhượng nhanh, giá tốt nhất thị trường!

Xem thêm

Liên hệ:

093 354 ****

Vị trí bản đồ

8,25 tỷ

4 PN, 5 WC
64 m²
128,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Đ. Lê Tấn Bê, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lưu Thị Minh Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố Sei Harmony rổ hàng nhiều căn giá tốt, LH 0933549979 xem nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.