Tin đăng đã hết hạn.

Cặp góc (b12-b13) 2 mặt tiền đường số 1 - đường số 4, trực diện chợ cái vồn

Ngày đăng: 19/03/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CẶP GÓC (B12-B13) 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 1 - ĐƯỜNG SỐ 4, TRỰC DIỆN CHỢ CÁI VỒN Tổng diện tích đất: 145.5m² (10.8X13.88). Tổng diện tích sử dụng: 575.5m². Số tầng: 4 tầng (1 trệt 3 lầu). Hiện trạng: Chờ xây dựng. - Sở hữu vị trí góc chiến lược tại khu vực giao thương sầm uất Chợ Cái Vồn, Vĩnh Long. - Tổng diện tích đất 145.5m2 và tổng diện tích sàn lên tới 575.5m2 (Một con số vượt trội so với --các căn nhà phố thông thường). - Sở hữu lợi thế căn góc, mở ra tầm nhìn Panorama và khả năng nhận diện thương hiệu tuyệt vời từ nhiều hướng. - Là căn góc cuối cùng mặt tiền Đường số 1. - Kết nối trực tiếp đường Phan Văn Năm - Ngô Quyền - Đường số 4 - Chợ Cái Vồn. - Tổng chiều dài hai mặt tiền lên đến 24.68m, khai thác yếu tố thương mại triệt để. - Đường số 1 là trục gánh duy nhất giữa 2 trung tâm thương mại (Chợ Bách Hóa Tổng Hợp hiện hữu và quỹ đất thương mại đang mời thầu). - Là 1 trong những căn góc cuối cùng tại dự án "Nhà phố Chợ Cái Vồn". - Mặt tiền chợ sở hữu lượng khách ổn định mỗi ngày, thuận tiện kinh doanh, cho thuê. - Là tài sản giá trị, tăng trưởng vượt trội theo thời gian (Giá trị sau xây dựng không dưới 31 tỷ). - Nằm ở vị trí trung tâm Thị xã Bình Minh, dễ dàng kết nối đến QL54, QL1A, cao tốc, Tp Cần Thơ,...

Xem thêm

Liên hệ:

094 693 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,8m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

25 tỷ

145.5 m²
171,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Ngô Quyền, P. Cái Vồn, Tx. Bình Minh, T. Vĩnh Long
HK

Huỳnh Văn Kha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cặp góc (b12-b13) 2 mặt tiền đường số 1 - đường số 4, trực diện chợ cái vồn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.