Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shophouse Premier Trịnh Quang Nghị 1 trệt 3 lầu

Ngày đăng: 14/04/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

NHÀ PHỐ MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH Mặt tiền đường Trịnh Quang Nghị Thuộc khu Lovera Premier khu nhà phố cao cấp, đồng bộ Diện tích: 5m x 15m Kết cấu: 1 trệt 3 lầu Ưu điểm nổi bật: Mặt tiền rộng kinh doanh đa ngành nghề Vị trí đẹp trong khu dân cư cao cấp Phù hợp mở shop, văn phòng hoặc cho thuê Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng Dân cư đông đúc tiềm năng khai thác cao Đường lớn, xe cộ lưu thông nhộn nhịp Giá bán: 9,99tỷ (còn thương lượng) Pháp lý: Sổ hồng riêng Trân Trọng! Gọi cho Lâm Real Estate để đi xem nhà và đàm phán : 0903977991 Zalo: https://zalo.me/0903977991 Công Ty TNHH DV Bất Động Sản Miền Nam MST: 0903977991 NHẬN: KÝ GỞI MUA BÁN - CHO THUÊ #loverapark, #lovera, #loverapremier, #bietthupremier, #premier, #loverapremier, #loverapark, #chothuenhapho, #chothuenhaloverPark, #chothuenjaphopremier, #chothue

Xem thêm

Liên hệ:

090 397 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,99 tỷ

75 m²
133,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Lovera Premier, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0903977991

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shophouse Premier Trịnh Quang Nghị 1 trệt 3 lầu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.