Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shophouse giá cực chất tại Mizuki Park, 14 tỷ, 134 m2, Bình Chánh, HCM

Ngày đăng: 08/11/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Khám phá cơ hội sở hữu Shophouse tại Mizuki Park - một trong những khu thương mại sầm uất ở Bình Chánh. Với diện tích 134m2, nhà phố thương mại này có thiết kế hiện đại và hướng cửa chính về phía Nam, tạo không gian thoáng đãng và sáng sủa. - Diện tích: 134m2 - Hướng cửa chính: Nam - Mặt tiền rộng: 5m, ngõ vào rộng: 6m - Nội thất: Cơ bản - Pháp lý: Đang chờ sổ - Giá bán: 14 tỷ VND Shophouse này không chỉ là nơi kinh doanh lý tưởng mà còn là nơi sinh sống thoải mái với tiện nghi đầy đủ. Đường vào thuận tiện cho xe hơi, mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. Tiện ích xung quanh - Siêu thị Bách Hóa Xanh - Công viên Bông Sao 2 Giới thiệu tổng quan dự án - Vị trí: Mizuki Park, Bình Chánh, ngay đại lộ Nguyễn Văn Linh, kết nối dễ dàng đến các quận trung tâm - Chủ đầu tư: Tập đoàn Nam Long - Tiện ích: Công viên cây xanh 75.000m2, hồ cảnh quan 17.000m2, trường học 40.000m2, trung tâm thương mại 15.000m2 - Thiết kế: Quy mô 26ha với mật độ xây dựng 29%, bao gồm nhiều căn hộ và shophouse Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và tìm hiểu thêm về cơ hội đầu tư này. Liên hệ: Công Nhiệm Eco Green qua số điện thoại 0336117577

Xem thêm

Liên hệ:

033 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

14 tỷ

134 m²
104,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Nam
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NS

Nhiệm Eco Green SG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shophouse giá cực chất tại Mizuki Park, 14 tỷ, 134 m2, Bình Chánh, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.