Tin đăng đã hết hạn.

1 suất nội bộ shop Conic Boulevard, giá 5 tỷ, 95m2 hướng ra công viên bao đẹp

Ngày đăng: 01/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tổng quan dự án Conic Boulevard. Vị trí: Đường Huỳnh Bá Chánh, xã Tân Kiên, H. Bình Chánh. + Giao điểm Võ Văn Kiệt và QL1A Cửa ngõ Tây Sài Gòn. + Tổng diện tích Conic Boulevard: 5,3 ha. + Mật độ xây dựng Conic Boulevard: 28,7%. + Gồm 2 khối căn hộ cao 15 tầng + 1 tầng thương mại. + Tổng 952 căn hộ và 68 căn shophouse. + Tòa A: 420 căn hộ + 16 căn shophouse. + Tòa B: 532 căn hộ + 52 căn shophouse. --------------------- Đặc điểm shop khối đế tại Conic Boulevard. - Số lượng shop chân đế (shop thương mại) tương đối nhỏ (khoảng 2224 căn). - Vị trí các shop chân đế nằm ở tầng trệt các block, mặt tiền thuận lợi, nằm trong khu chung cư có dân cư sẵn tính (hoặc đang trong quá trình về cư dân). - Chính sách cho thuê shop / căn hộ thương mại có ưu đãi: Ví dụ shop miễn phí 6 tháng đầu. Conic. - Một số căn hộ dịch vụ thương mại (gần như mini shop khối đế) diện tích ~106.46 m², có mặt tiền rộng (~14.6m) + chiều sâu ~7.2m. Đây là các đơn vị cho thuê, không. ------- Đánh giá tiềm năng sinh lời & có nên mua. - Nếu bạn mua shop khối đế với tư cách để kinh doanh hoặc cho thuê, tiềm năng lợi nhuận khá tốt, nhờ lượng dân cư lớn, vị trí tốt, giá thuê có thể cao, đặc biệt sau khi dự án đi vào ổn định. - Nếu bạn mua để đầu tư giữ giá lâu dài, shop có thể tăng giá tốt cả theo giá đất xung quanh + hạ tầng giao thông + giá trị thương mại. - Nếu mục đích là nhận nhà cho thuê ngay, shop có ưu đãi miễn phí thuê 6 tháng giúp giảm rủi ro khoảng trống thuê ban đầu. - Tuy nhiên: Bạn phải tính toán dòng tiền âm (trong thời gian đầu có thể chưa cho thuê được, chi phí ban đầu & vận hành cao). - Cần kiểm tra kỹ giấy phép sử dụng thương mại, thời hạn sở hữu shop, các quy định liên quan đến việc kinh doanh trong khu dân cư + quy hoạch xung quanh. - So sánh với việc mua căn hộ để cho thuê: Có thể căn hộ cho thuê sẽ có độ rủi ro thấp hơn nhưng lợi suất cũng thấp hơn so với shop nếu shop hoạt động tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

085 655 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 WC
95 m²
52,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Conic Boulevard, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
BB

Bội Bội

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1 suất nội bộ shop Conic Boulevard, giá 5 tỷ, 95m2 hướng ra công viên bao đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.