Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse 01 trệt 02 lầu lièn kề Eco Retreat, Kosy và Thanh Phú Centre Point giá rê cực kỳ tiềm nă

Ngày đăng: 20/03/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

King Hill Residences chuyển mình cùng các ông lớn xung quanh: Ecopark, BIM Land, Kosy... King Hill Residences - Mở bán nhà phố 01 trệt 02 lầu. Đặc biệt quý khách chỉ cần thanh toán trước tiền đất, tiền nhà sẽ được trả theo tiến độ xây dựng. Cách Bình Chánh chỉ 4km. Về trung tâm Bến Lức 5km. Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ. Đất nền và nhà phố sổ sẵn, đối diện dự án Kosy, liền kề đại đô thị Eco Retreat, Thanh Phú Centre Point và những dự án đang hình thành như Đại học y dược Tâm Anh, các khu tái định cư... Giá chỉ bằng phân nửa nhưng quý khách sẽ được hưởng gần như hầu hết tiện ích của Eco Retreat và Thanh Phú Centre Point! Sát bên nút giao Mỹ Yên nối Vành đai 3 lên 2 cao tốc Sài Gòn - Trung Lương & Bến Lức - Long Thành. Nút giao trọng điểm nối liền 2 miền Đông và Tây Nam Bộ. Giá chỉ 3,5 tỷ/căn. Phone/Zalo: 0905011124Khoa) xin vui lòng liên hệ để được tư vấn và đưa đón tham quan dự án hoàn toàn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 501 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

84 m²
41,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
King Hill Residence, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
K

Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse 01 trệt 02 lầu lièn kề Eco Retreat, Kosy và Thanh Phú Centre Point giá rê cực kỳ tiềm nă - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.