Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp shophouse LA Home Long An, giá tốt 6,91 tỷ, 233m2, Lương Hòa, Bến Lức, Long An

Ngày đăng: 26/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Shophouse tại LA Home Long An, tọa lạc ở Lương Hòa, Bến Lức, Long An, là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và doanh nhân. + Giá bán hấp dẫn 6,91 tỷ VND. + Diện tích rộng rãi 233m2, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh. + Đường mặt tiền rộng 60m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. + Khu vực có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0934022072 Thanh Thảo.

Xem thêm

Liên hệ:

093 402 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,91 tỷ

98 m²
70,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
LA Home Long An, Đ. ĐT 824, X. Lương Hòa, H. Bến Lức, T. Long An
T

Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp shophouse LA Home Long An, giá tốt 6,91 tỷ, 233m2, Lương Hòa, Bến Lức, Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.