Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse tại KĐT Waterpoint, An Thạnh, Bến Lức, Long An, 10,5 tỷ, 296m2

Ngày đăng: 27/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Shophouse tại Waterpoint, ĐT 830, An Thạnh, Bến Lức, Long An là một cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai tìm kiếm không gian thương mại hiện đại và thuận tiện. - Diện tích đất 127m2 với diện tích sử dụng 296m2, kiến trúc 3 tầng, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh. - Bao gồm 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, tạo điều kiện thuận lợi cho sinh hoạt và làm việc. - Shophouse bàn giao thô, thiết kế theo phong cách riêng của gia chủ. - Giá bán hấp dẫn 10,5 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Shophouse này toạ lạc trong khu vực phát triển, mang lại không chỉ không gian sống mà còn là cơ hội kinh doanh. Khu vực có mật độ dân cư cao, tạo điều kiện thuận lợi cho việc buôn bán và phát triển thương mại. Thông tin thêm về dự án: Khu đô thị Waterpoint có quy hoạch trên diện tích 355ha, với mật độ xây dựng chỉ 23%. Dự án được thiết kế với hệ thống mảng xanh và mặt nước lên đến 95ha, bao gồm các phân khu hiện đại như biệt thự The Aqua, Central Park Villa và Ehome Southgate. Các tiện ích nổi bật như trung tâm thương mại, siêu thị mini, câu lạc bộ thể thao, và công viên văn hóa giúp cư dân tận hưởng cuộc sống tiện nghi và thoải mái. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích nổi bật: - Cách siêu thị tiện lợi Mini Shop, spa Thuỳ Vân chỉ 500m. - Cách trường nội trú song ngữ quốc tế Emasi Plus khoảng 1km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này. Gọi 0946426486 để được tư vấn tận tình từ Nguyen Van Tien.

Xem thêm

Liên hệ:

094 642 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

4 PN, 4 WC
296 m²
35,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Park Village – Waterpoint, Đ. Tỉnh lộ 830, Tt. Bến Lức, H. Bến Lức, T. Long An
TN

Tien Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse tại KĐT Waterpoint, An Thạnh, Bến Lức, Long An, 10,5 tỷ, 296m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.