Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse 66m2 giá 2,9 tỷ tại Hùng Vương, An Điền, Bến Cát, Bình Dương

Ngày đăng: 05/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Shophouse nằm ở vị trí đắc địa tại Hùng Vương, An Điền, Bến Cát, Bình Dương, với diện tích 66m2, thích hợp cho cả việc kinh doanh và sinh sống. Được thiết kế hiện đại với 2 tầng, 2 phòng ngủ và 2 toilet, căn nhà phố thương mại này là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm không gian sống tiện nghi.

- Diện tích 66m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc làm văn phòng
- Thiết kế 2PN, 2WC, mang lại sự thoải mái và tiện nghi
- Nội thất cơ bản, dễ dàng bố trí theo phong cách cá nhân
- Hướng cửa chính và ban công Tây Bắc, đón gió mát
- Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho hoạt động kinh doanh
- Ngõ vào rộng 15m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào

Shophouse này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời. Với mặt tiền rộng, rất thích hợp để kinh doanh các loại hình dịch vụ. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn shophouse lý tưởng này. Xin vui lòng liên hệ Ngọc Cầm qua số điện thoại 0707003798.

Xem thêm

Liên hệ:

070 700 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
43,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Gia Khải Luxury, Đ. Hùng Vương, X. An Điền, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
NC

Ngọc Cầm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse 66m2 giá 2,9 tỷ tại Hùng Vương, An Điền, Bến Cát, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.