Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse đẹp, nhiều tiện ích tại Thăng Long Central City, 100m2, Nội thất cơ bản

Ngày đăng: 30/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm tại Thăng Long Central City, Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương, shophouse này mang đến không gian sống và kinh doanh lý tưởng. Với diện tích 100m2, 3 tầng, shophouse có các đặc điểm nổi bật sau: + 3PN, 4WC. + Nội thất cơ bản, sẵn sàng sử dụng. + Hướng cửa chính và ban công: Tây Bắc, phong thủy tốt. + Mặt tiền rộng 25m, thuận tiện cho việc kinh doanh. + Đường vào rộng 25m, phù hợp cho xe ô tô. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Liên hệ ngay với Thành Cskh qua số điện thoại 0938196074 để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 819 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,57 tỷ

3 PN, 4 WC
100 m²
35,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Thăng Long Central City, Đ. DX 614, Tt. Lai Uyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
TC

Thành Cskh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse đẹp, nhiều tiện ích tại Thăng Long Central City, 100m2, Nội thất cơ bản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.