Tin đăng đã hết hạn.

Bán kiot, shop thương mại ở Epic's Home - Nhà ở Cho cán bộ chiến sỹ Bộ Công an (Thái Hà Constrexim)

Ngày đăng: 06/04/2026

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà ông anh của em có 3 lô shop house Chân đễ và tầng 2 tòa chung cư Thái Hà - Nhà ở Cho cán bộ chiến sỹ Bộ Công an - Phạm Văn ĐỒng Vị trí đẹp, chân đế khu dân cư đông đúc, phù hợp kinh doanh & làm văn phòng Thông tin chi tiết: Diện tích Tầng 1: 92,5m² giá 120tr/m² 11,1 tỷ (kinh doanh cực tốt) sổ hồng Tổng diện tích lớn phù hợp: showroom, cafe, siêu thị mini, văn phòng công ty Ưu điểm: Mặt bằng thương mại chân đế hiếm Nằm chân tòa chung cư Thái Hà - dự án của CBCSBCA- trục Phạm Văn Đồng lưu lượng cao Tách biệt công năng: tầng 1 kinh doanh, tầng 2 làm văn phòng Tiềm năng tăng giá & cho thuê dòng tiền tốt Liên hệ: 0988072628 làm việc trực tiếp, thiện chí

Xem thêm

Liên hệ:

098 807 ****

Vị trí bản đồ

11,04 tỷ

92 m²
120 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kiot, shop thương mại ở Epic's Home - Nhà ở Cho cán bộ chiến sỹ Bộ Công an (Thái Hà Constrexim) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.