Tin đăng đã hết hạn.

Bán shop chân đế - Chung cư An Bình City - 234 Phạm Văn Đồng

Ngày đăng: 23/02/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Dự án: An Bình City - Thành Phố Giao Lưu - 234 Phạm Văn Đồng. Shop chân đế chung cư An Bình. - Diện tích: 203m². - Thiết kế: 2,5 tầng. - Tầng 1: 79m2. - Tầng lửng: 60m2. - Tầng 2: 64m2. - Mặt tiền: 7,9m2. - Pháp lý: Đã có sổ, 2 sổ. - Nội thất: Cơ bản. Sẵn HĐ thuê: 40tr / 1 tháng. Anh/chị có nhu cầu liên hệ em để được tư vấn và xem nhà: 0383089433 em Toàn.

Xem thêm

Liên hệ:

038 308 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

11 tỷ

2 PN, 2 WC
203 m²
54,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shop chân đế - Chung cư An Bình City - 234 Phạm Văn Đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.