Tin đăng đã hết hạn.

CC bán căn shophouse khối đế dự án Kosmo Tây Hồ chỉ bằng giá chung cư 21 tỷ bao phí - 142m2

Ngày đăng: 10/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần tiền bán gấp căn shophouse khối đế dự án Kosmo Tây Hồ, chỉ bằng giá chung cư: - Diện tích: 141,6 m2 - Thiết kế 2 tầng, có làm thêm 1 tầng lửng khoảng 45m2 - Mặt tiền rộng 9m, rất thích hợp kinh doanh cafe, quán ăn, làm spa,..... - Dòng tiền cố định từ việc cho thuê kinh doanh hàng tháng từ 45-55tr/tháng ** Giá bán không có căn thứ 2 ở thời điểm hiện tại: 21 tỷ bao phí (có thương lượng nhẹ) - Giá chung cư ở các dự án xung quanh đều trên 100m2, có những dự án lên đến hơn 200tr/m2. Đơn giá của căn này chỉ 147tr/m2 siêu hấp dẫn đối với 1 căn shophouse sở hữu sổ hồng lâu dài ** Liên hệ Ms Tuyết: 0937685831 để đặt lịch xem nhà và check thông tin cụ thể

Xem thêm

Liên hệ:

093 768 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

21 tỷ

142 m²
147,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Kosmo Tây Hồ, Đ. Xuân La, P. Xuân Tảo, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LT

Lê Tuyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC bán căn shophouse khối đế dự án Kosmo Tây Hồ chỉ bằng giá chung cư 21 tỷ bao phí - 142m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.