Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shophouse Mascity Tower, trung tâm tỉnh Bắc Ninh mới, giá chỉ từ 39 triệu/m2, kinh doanh ngay

Ngày đăng: 17/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Khám phá cơ hội sở hữu Shophouse đẳng cấp tại MasCity Bắc Giang, tọa lạc ở Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, với diện tích 148,8m2 và giá chỉ 5,8 tỷ VND. Đây là một trong những dự án nổi bật với thiết kế hiện đại, phù hợp cho việc kinh doanh và sinh sống. - Ưu điểm: + Đầy đủ nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh... + Phong thủy tốt với hướng cửa chính và ban công đều là Đông Bắc. + Mặt tiền rộng 8m, thuận lợi cho việc kinh doanh. + Ngõ vào rộng 60m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho khách hàng. Địa điểm xung quanh: - Công viên Hoàng Hoa Thám. - Trung tâm tiếng Trung Master Edu. Đừng bỏ lỡ cơ hội này. Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà, gọi em Đức Chinh: 0936907557

Xem thêm

Liên hệ:

093 690 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

2 WC
148.8 m²
38,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
MasCity Bắc Giang, Đ. Tây Yên Tử, X. Tân Tiến, Tp. Bắc Giang, T. Bắc Giang
HH

Hoàng Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shophouse Mascity Tower, trung tâm tỉnh Bắc Ninh mới, giá chỉ từ 39 triệu/m2, kinh doanh ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.